[Hỏi] Trên Sổ Của E Có Ghi Thời Gian Chưa Hưởng Bhtn Là 3 Năm 11 Tháng . Nhưng Sao Trong Vssid Của E Nó Chỉ Ghi 2 Năm 8 Tháng Là Sao Các Bác Nhỉ. ?

• Tạo bởi Thành khoa
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Các bác cho e hỏi tí ạ.Trên sổ của e có ghi thời gian chưa hưởng bhtn là 3 năm 11 tháng . Nhưng sao trong vssid của e nó chỉ ghi 2 năm 8 tháng là sao các bác nhỉ. Như vậy mình có bị mất số tháng kia ko ạ???
Chào bạn, trên sổ của bạn đã ghi nhận và có tờ rời quá trình đóng đầy đủ là 3 năm 11 tháng thì sẽ đúng là 3 năm 8 tháng nhé, còn trên VssID là 2 năm 8 tháng là do họ chưa cập nhật lại thôi bạn ạ, không sao đâu, khi nào đồng bộ dữ liệu được sẽ có đủ

19/3/21
1,768
24
38
Các bác cho e hỏi tí ạ.Trên sổ của e có ghi thời gian chưa hưởng bhtn là 3 năm 11 tháng . Nhưng sao trong vssid của e nó chỉ ghi 2 năm 8 tháng là sao các bác nhỉ. Như vậy mình có bị mất số tháng kia ko ạ???
Chaò bạn, trên VssID nhiều khi cập nhật chưa đúng đâu bạn ạ, do đó, chỉ cần tren sổ bạn đầy đủ thời gian đóng là được, sau này trên hệ thông điện tử sẽ cập nhật đủ sau bạn nhé. Của mình cũng vậy mà sổ bảo hiểm của mình đủ hết không thiếu gì