[Hỏi] Mọi người ơi cho em hỏi gộp sổ bảo hiểm dùng mẫu nào vậy ạ?

• Tạo bởi Q Chiến
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Q

Q Chiến

Guest
Mọi người ơi cho em hỏi gộp sổ bảo hiểm dùng mẫu nào vậy ạ. E xem hướng dẫn trên mạng ko biết dùng mẫu tk1-ts theo quyết định 505 hay dùng mẫu theo quyết định 595 ạ. Rất mong nhận được sự phản hồi của mọi người ạ. Em cảm ơn

Bình luận hay nhất
Mọi người ơi cho em hỏi gộp sổ bảo hiểm dùng mẫu nào vậy ạ. E xem hướng dẫn trên mạng ko biết dùng mẫu tk1-ts theo quyết định 505 hay dùng mẫu theo quyết định 595 ạ. Rất mong nhận được sự phản hồi của mọi người ạ. Em cảm ơn
Em dùng mẫu TK01 theo quyết định 505 nhé. Trước đây TK 1 được quy định trong quyết định 595 nhưng nay quyết định 505 đã sửa đổi 1 số thứ ở quyết định 595 rồi nên mới nhất là lấy theo quyết định 505 nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Em dùng mẫu TK01 theo quyết định 505 nhé. Trước đây TK 1 được quy định trong quyết định 595 nhưng nay quyết định 505 đã sửa đổi 1 số thứ ở quyết định 595 rồi nên mới nhất là lấy theo quyết định 505 nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Bạn dùng mẫu Tk01 được ban hành theo quyết định 505 bạn nhé. Bạn có thể vào trang này để tải mẫu cho đúng nhé, trang này của BHXH TP HCM luôn cập nhật các văn bản và mẫu mới nhất hiện hành nha bạn.