[Hỏi] Mọi người cho e hỏi chút, e bị sảy thai tầm 9w tuổi em muốn hỏi là bị sảy thai có đc hưởng quyền lợi bh ko ạ?

• Tạo bởi Truyền
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
T

Truyền

Guest
Mọi người cho e hỏi chút, e bị sảy thai tầm 9w tuổi em muốn hỏi là bị sảy thai có đc hưởng quyền lợi bh ko ạ? Và thủ tục giấy tờ cần những gì để e cbi, những bạn nào biết vui lòng chỉ giúp với ạ, em cảm ơn.
Mong ad duyệt bài

Bình luận hay nhất
Mọi người cho e hỏi chút, e bị sảy thai tầm 9w tuổi em muốn hỏi là bị sảy thai có đc hưởng quyền lợi bh ko ạ? Và thủ tục giấy tờ cần những gì để e cbi, những bạn nào biết vui lòng chỉ giúp với ạ, em cảm ơn.
Mong ad duyệt bài
Chào em, sảy thai có đươc bảo hiểm thai sản đó em ạ, được nghỉ 20 ngày thai sản hưởng nguyên lương đó em. EM cần đưa công ty giấy tờ nằm viện của em nhé. Xong công ty làm chế độ cho em gửi lên bảo hiểm là em sẽ nhận được tiền thôi.
19/3/21
1,768
24
38
Mong ad duyệt bài
Chào em, sảy thai có đươc bảo hiểm thai sản đó em ạ, được nghỉ 20 ngày thai sản hưởng nguyên lương đó em. EM cần đưa công ty giấy tờ nằm viện của em nhé. Xong công ty làm chế độ cho em gửi lên bảo hiểm là em sẽ nhận được tiền thôi.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Mong ad duyệt bài
Em được nghỉ 20 ngày hưởng nguyên lương đó em ạ. Em sảy thì có vào viện không, nếu vào viện nộp giấy tờ của viện cho công ty để công ty làm hồ sơ gửi lên bảo hiểm lãnh tiền cho bạn nhé