[Hỏi] Mọi người ai đã Xin Bảo Hiểm Bảo Trợ rồi có thể hướng dẫn e được không ạ. ?

• Tạo bởi Tân Thạch
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
T

Tân Thạch

Guest
Mọi người ai đã Xin Bảo Hiểm Bảo Trợ rồi có thể hướng dẫn e được không ạ. Với chi phí chữa bệnh 5tr/tháng ngoài khả năng của em. Cám ơn mọi người

Bình luận hay nhất
Mọi người ai đã Xin Bảo Hiểm Bảo Trợ rồi có thể hướng dẫn e được không ạ. Với chi phí chữa bệnh 5tr/tháng ngoài khả năng của em. Cám ơn mọi người
Chào bạn, bạn nói rõ câu hỏi của bạn nhé,mình đọc không hiểu. Bảo hiểm bảo trợ có phải bạn đang muốn hỏi về đối tượng được bảo trợ xã hội theo nghị định 136? hay bảo hiểm gì bạn?
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, bạn nói rõ câu hỏi của bạn nhé,mình đọc không hiểu. Bảo hiểm bảo trợ có phải bạn đang muốn hỏi về đối tượng được bảo trợ xã hội theo nghị định 136? hay bảo hiểm gì bạn?

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào em, em ghi rõ thông tin câu hỏi của em để mọi người hỗ trợ nhé, chị đọc cũng không hiểu là em hỏi liên quan đến bảo hiểm gì? Chi phí chữa bệnh 5tr/tháng là như thế nào???