[Hỏi] Mình là nữ 29 tuổi có gia đình và một bé trai 20 tháng. Mình muốn mua bảo hiểm khoảng 1tr-1.5tr/thang. Tv giúp mình nên mua gói nào phù hợp ạ?

• Tạo bởi Duy Ly
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
D

Duy Ly

Guest
Mình là nữ 29 tuổi có gia đình và một bé trai 20 tháng. Mình muốn mua bảo hiểm khoảng 1tr-1.5tr/thang. Tv giúp mình nên mua gói nào phù hợp ạ. Chủ yếu để bảo vệ rủi ro khi tai nạn/tử vong. Hoặc mắc bệnh hiểm nghèo có chi phí chữa trị không là gánh nặng cho gia đình.
Mình đang phân vân gói nhân thọ daiichi và mua thêm thẻ bhsk cho bản thân và con trai mình. Mọi người tư vấn gói này ok ko ạ?
Mình nghe bảo con trai mua AIA con gái mua Cathay có lợi phải ko ạ?
Có thể chia sẻ thật trên kinh nghiệm cá nhân nên mua bh gì phù hợp giúp mình với ạ?
Mình cảm ơn mn ạ!

Bình luận hay nhất
Chào bạn, mình cũng vừa mua gói daichi cho mình và 2 con. Mình mua daichi vì mình thích thẻ chăm sóc sức khỏe của daichi, sản phẩm khá oki so với các hãng khác tren thị trường. Con dưới 5 tuổi thì thẻ phổ thông có 1,5tr 1 năm, điều trị nội trú bạn nhé, tiền phòng trả 1.5tr/ngày đấy bạn. Còn đối với mẹ 29 tuổi thì thẻ chắm sóc sức khỏe sẽ có giá gần 3tr/năm bạn nhé, quyên lợi cũng giống nhu của con. Gói của mình mua sp chính cho mẹ và cả sản phẩn rủi ro bệnh hiểm nghèo, tai nạn có hơn 400k 1 năm mỗi loại thôi bạn. Khá là oki bạn ạ, bạn có thể tham khảo nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, mình cũng vừa mua gói daichi cho mình và 2 con. Mình mua daichi vì mình thích thẻ chăm sóc sức khỏe của daichi, sản phẩm khá oki so với các hãng khác tren thị trường. Con dưới 5 tuổi thì thẻ phổ thông có 1,5tr 1 năm, điều trị nội trú bạn nhé, tiền phòng trả 1.5tr/ngày đấy bạn. Còn đối với mẹ 29 tuổi thì thẻ chắm sóc sức khỏe sẽ có giá gần 3tr/năm bạn nhé, quyên lợi cũng giống nhu của con. Gói của mình mua sp chính cho mẹ và cả sản phẩn rủi ro bệnh hiểm nghèo, tai nạn có hơn 400k 1 năm mỗi loại thôi bạn. Khá là oki bạn ạ, bạn có thể tham khảo nhé.

Bình luận hay nhất