[Hỏi] Mình Cần Tham Khảo Mua Gói Bảo Hiểm Quyền Lợi Hỗ Trợ Học Vấn Cho Bé 1 Tuổi. Chi Phí Dự Trù 17tr/năm, Bao Gồm Sp Phụ....

• Tạo bởi Hải Khanh
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
19/3/21
1,768
24
38
Mình cần tham khảo mua gói bảo hiểm quyền lợi hỗ trợ học vấn cho bé 1 tuổi. Chi phí dự trù 17tr/năm, bao gồm sp phụ. Nhờ các chuyên gia đánh giá giúp mình sản phẩm cty nào phù hợp.
Mình cảm ơn.
Bạn đã tìm hiểu sản phẩm của công ty nào chưa và cho mình hỏi rõ hơn về nhu cầu và múc đích của bạn trong gói cho con này. Vì mình thấy, các gói cho bé thường có mấy cái liên thông hoặc ưu đại đi du học khi đến tuổi trưởng thành ấy. Bạn đang quan tâm việc du học cho con đúng không? Nếu thì thì bạn xem định cho con du học như thế nào còn các quyền lợi, sản phẩm phụ của các công ty bảo hiểm giống nhau, chỉ có việc liên kết du học ở nước nào thì là khác nhau thôi bạn ạ

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Mình cần tham khảo mua gói bảo hiểm quyền lợi hỗ trợ học vấn cho bé 1 tuổi. Chi phí dự trù 17tr/năm, bao gồm sp phụ. Nhờ các chuyên gia đánh giá giúp mình sản phẩm cty nào phù hợp.
Mình cảm ơn.
17tr 1 năm cho bé 1 tuổi thì thoải mái bạn ạ, chắc bạn kết hợp cả hỗ trợ học vấn cho bé là để mai sau cho bé đi du học à hay hỗ trợ học vấn thế nào? Mình thấy mọi người hay quan tâm đến ưu đãi, liên kết đi du học ấy. Bạn xác định xem bạn muốn cho con du học nước nào để tìm hiểu cụ thể nhé

Có thể bạn chưa xem?

Bài mới