[Hỏi] Mẫu 05 gửi cho BHXH có 3 sheet nhưng mình chỉ cần nhập thông tin sheet 1 thôi, vậy mình phải in cả 3 ra & xin dấu của công ty ah?

• Tạo bởi Văn Dân
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
V

Văn Dân

Guest
Cả nhà cho mình hỏi mẫu 05 gửi cho BHXH có 3 sheet nhưng mình chỉ cần nhập thông tin sheet 1 thôi (sheet 2,3 là dành cho nhân viên mang thai & nuôi con nhỏ), vậy mình phải in cả 3 ra & xin dấu của công ty ah? (Vì phần xác nhận lại nằm ở sheet 3). Mình cảm ơn!

Bình luận hay nhất
Cả nhà cho mình hỏi mẫu 05 gửi cho BHXH có 3 sheet nhưng mình chỉ cần nhập thông tin sheet 1 thôi (sheet 2,3 là dành cho nhân viên mang thai & nuôi con nhỏ), vậy mình phải in cả 3 ra & xin dấu của công ty ah? (Vì phần xác nhận lại nằm ở sheet 3). Mình cảm ơn!
Chào bạn, bạn cứ in đủ 3 sheet nhé bạn, mình khongo thấy có hướng dẫn bỏ sheet nào khi in đâu nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, bạn cứ in đủ 3 sheet nhé bạn, mình khongo thấy có hướng dẫn bỏ sheet nào khi in đâu nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
In tất ra bạn nhé, phần nào không điền thì để trống, hồ sơ có bao tờ thì ký đóng dấu rồi giáp lai vào là được em nhé. Không được bỏ mục nào hết nhé