[Hỏi] Hỏi bảo hiểm thì họ không cung cấp cho bây giờ em phải làm sao để lấy được C12 Ạ?

• Tạo bởi Quoc Phi
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Q

Quoc Phi

Guest
Em chào cả nhà
hiện tại em có làm thêm kế toán cho một công ty, bạn hành chính có làm bảo hiểm cho nhân viên trong công ty nhưng hiện tại không lấy được C12 mà toàn tự tính tiền bào hiểm và nộp hàng tháng. E hỏi bảo hiểm thì họ không cung cấp cho, bây giờ em phải làm sao để lấy được C12 Ạ?
Cứ làm mò này thì khó quá ạ. mọi người ai biết chỉ em với ạ
em cảm ơn nhé

Bình luận hay nhất
Em chào cả nhà
hiện tại em có làm thêm kế toán cho một công ty, bạn hành chính có làm bảo hiểm cho nhân viên trong công ty nhưng hiện tại không lấy được C12 mà toàn tự tính tiền bào hiểm và nộp hàng tháng. E hỏi bảo hiểm thì họ không cung cấp cho, bây giờ em phải làm sao để lấy được C12 Ạ?
em cảm ơn nhé
Chào em, c12 thì có thể tra cứu trên phần mềm Bảo hiểm xã hội mà bạn ấy đang sử dụng nhé. Hôm nào rảnh, cung cấp ultra chị vào hướng dẫn cho nhé. Hoặc gọi đến số hotline bên cung cấp phần mềm bảo hiểm ấy họ sẽ hỗ trợ để lấy c12 nhé

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Em chào cả nhà
em cảm ơn nhé
Chào em, c12 thì có thể tra cứu trên phần mềm Bảo hiểm xã hội mà bạn ấy đang sử dụng nhé. Hôm nào rảnh, cung cấp ultra chị vào hướng dẫn cho nhé. Hoặc gọi đến số hotline bên cung cấp phần mềm bảo hiểm ấy họ sẽ hỗ trợ để lấy c12 nhé

Bình luận hay nhất
19/3/21
1,768
24
38
Em chào cả nhà
em cảm ơn nhé
Cơ khá nhiều cách tra cứu bạn nhé, bạn có thể tra cứu trên PM BHXH mà công ty đang dùng hoặc tra cứu tren trang của BHXH. Bạn xem ở đây nhé bạn https://dailythuetrongdat.com/huong-dan-tra-cuu-bao-hiem-xa-hoi