[Hỏi] Em muốn mua 1 gói bảo hiểm chỉ chi trả về các bệnh hiểm nghèo, bệnh mạn tính, tai nạn gây tàn tật vĩnh viễn hoặc gây tử vong?

• Tạo bởi Hoa Duc
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
H

Hoa Duc

Guest
Năm nay em 28 tuổi. Em muốn mua 1 gói bảo hiểm chỉ chi trả về các bệnh hiểm nghèo, bệnh mạn tính, tai nạn gây tàn tật vĩnh viễn hoặc gây tử vong, tử vong do bất kỳ nguyên nhân nào (vd đột quỵ, ốm đau bệnh tật mất, điện giật...)
Mức đóng khoảng vài triệu/năm .
Vậy ace nào biết tư vấn giúp em với ạ !

Bình luận hay nhất
Năm nay em 28 tuổi. Em muốn mua 1 gói bảo hiểm chỉ chi trả về các bệnh hiểm nghèo, bệnh mạn tính, tai nạn gây tàn tật vĩnh viễn hoặc gây tử vong, tử vong do bất kỳ nguyên nhân nào (vd đột quỵ, ốm đau bệnh tật mất, điện giật...)
Chào bạn, từ nhu cầu của bạn bạn có thể tham khảo mua gói bảo hiểm gồm: sản phẩm chinh là bảo vệ tử vong, còn các sản phẩm phụ là bảo hiểm tai nạn, bảo hiểm bệnh hiểm nghèo bạn nhé. Mức phí giao động sẽ là từ 10tr đến 20tr đồng tùy vào khả năng tài chính của bạn nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, từ nhu cầu của bạn bạn có thể tham khảo mua gói bảo hiểm gồm: sản phẩm chinh là bảo vệ tử vong, còn các sản phẩm phụ là bảo hiểm tai nạn, bảo hiểm bệnh hiểm nghèo bạn nhé. Mức phí giao động sẽ là từ 10tr đến 20tr đồng tùy vào khả năng tài chính của bạn nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào bạn, nếu bạn dự định phí là vài triệu 1 năm sẽ không có gói bảo hiểm nào mà vừa bảo vệ quyền lợi tử vong mà lại có cả bảo vệ bệnh hiểm nghèo, tai nạn vĩnh viễn bệnh mãn tính đâu bạn ạ. Mình cũng vừa mua gói bảo hiểm có các quyền lợi như của bạn ấy, cũng phải mất gần 20tr rồi bạn ạ