[Hỏi] Em Có Mua Bảo Hiểm Nhân Thọ Bên Bảo Việt, Làm Bằng Giấy Cmnd,giờ Em Làm Thẻ Cc Rồi Có Phải Đi Đổi Lại Số Thẻ Cc Không Ạ, Có Ảnh Hưởng Gì Không?

• Tạo bởi Diệu Kim
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Bình luận hay nhất
Trước em có mua bảo hiểm nhân thọ bên bảo việt, làm bằng giấy cmnd,giờ em làm thẻ cc rồi có phải đi đổi lại số thẻ cc không ạ, có ảnh hưởng gì không?
em muốn đổi lại sdt đã dk nữa
Chào em, tất cả những thông tin liên quan đến nhân thân em khi có thay đổi đều phải làm thủ tục thay đổi với công ty bảo hiểm em nhé. Em làm mẫu điều chỉnh và chỉnh lại cả số điện thoại luôn đi nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Trước em có mua bảo hiểm nhân thọ bên bảo việt, làm bằng giấy cmnd,giờ em làm thẻ cc rồi có phải đi đổi lại số thẻ cc không ạ, có ảnh hưởng gì không?
Chào em, tất cả những thông tin liên quan đến nhân thân em khi có thay đổi đều phải làm thủ tục thay đổi với công ty bảo hiểm em nhé. Em làm mẫu điều chỉnh và chỉnh lại cả số điện thoại luôn đi nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào em, chứng minh thư của em thay đổi thì cần làm hồ sơ để điều chinh em nhé, nếu không làm thì mai sau sẽ ảnh hưởng đến quyền lợi của em đó. Em tiện làm thì điều chỉnh luôn cả số điện thoại là được nhé