[Hỏi] Em cần tìm gói bảo hiểm sức khỏe cho số lượng rất ít người lao động từ 20 - 45

• Tạo bởi hoai_phuong
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Bình luận hay nhất
Em cần tìm gói bảo hiểm sức khỏe cho số lượng rất ít người lao động từ 20 - 45, anh chị có thể tư vấn em nên chọn cái nào không ạ. Kiểu có lợi cho các vấn đề sức khoẻ cho dân văn phòng
Chào bạn, nếu bên công ty bạn chỉ định mua bảo hiểm sức khỏe cho nhân viên thì bạn nên chọn các công ty bảo hiểm phi nhân thọ như VIB, cathay ban nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Em cần tìm gói bảo hiểm sức khỏe cho số lượng rất ít người lao động từ 20 - 45, anh chị có thể tư vấn em nên chọn cái nào không ạ. Kiểu có lợi cho các vấn đề sức khoẻ cho dân văn phòng
Chào bạn, nếu bên công ty bạn chỉ định mua bảo hiểm sức khỏe cho nhân viên thì bạn nên chọn các công ty bảo hiểm phi nhân thọ như VIB, cathay ban nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào bạn, không biết bạn đa tham khảo gói bảo hiểm của những bên nào rồi? Hiện nay trên thị trường rất nhiều nhà cung cấp. Vậy bạn cho mình biết nhu cầu của bên bạn như thế nào nhé, mình sẽ tư vấn cho bạn gói phù hợp. Mặt khác, bên bạn chỉ muốn mua gói chăn sóc sức khỏe vậy có mua kèm sản phầm nhân thọ luôn không?