[Hỏi] E Ở Quảng Ninh Đk Trợ Cấp 116 Ở Hải Phòng Đã Có Kq Trên Web Báo Đã Nhận Tiền Từ 26/10 Mà Đến Nay Tiền Vẫn Chưa Về Tk...

• Tạo bởi Thu Hiệu
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
T

Thu Hiệu

Guest
Mn cho e hỏi.e ở quảng ninh đk trợ cấp 116 ở hải phòng đã có kq trên web báo đã nhận tiền từ 26/10 mà đến nay tiền vẫn chưa về tk.Mà hình như e sai tên ngân hàng nhưng gọi bhxh Hp không được,bây giờ e muốn sửa thông tin thì làm thế nào? E lên bhxh nơi sống để sửa được k?

19/3/21
1,768
24
38
Mn cho e hỏi.e ở quảng ninh đk trợ cấp 116 ở hải phòng đã có kq trên web báo đã nhận tiền từ 26/10 mà đến nay tiền vẫn chưa về tk.Mà hình như e sai tên ngân hàng nhưng gọi bhxh Hp không được,bây giờ e muốn sửa thông tin thì làm thế nào? E lên bhxh nơi sống để sửa được k?
Chào em, em nộp ở bảo hiểm xã hội tỉnh nào thì phải qua đó mà làm lại hồ sơ nhé, em không thể nộp ở hải phòng mà lại qua hải dương sửa được đâu em à.

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào em, em làm trợ cấp covid theo nghị quyết 116 là công ty làm cho em hay em tự làm thế? nếu công ty làm thì nhờ công ty giải quyết cho còn nếu em tự làm thì em nộp hồ sơ ở đâu qua đó họ giải quyết cho nhé, em đi chỗ khác thì ai giải quyết cho em được.

Có thể bạn chưa xem?

Bài mới