[Hỏi] E Là Nữ, 31 Tuổi, Ở Hà Nội, Sức Khỏe Bình Thường, Chưa Sinh Con. E Đang Tìm Mua Gói BH Kèm Thẻ Thai Sản Rời. Ace Có Thông Tin Tư Vấn Giúp E.

• Tạo bởi Thuý Phụng
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
19/3/21
1,768
24
38
E là nữ, 31 tuổi, ở Hà Nội, sức khỏe bình thường, chưa sinh con. E đang tìm mua gói BH kèm thẻ thai sản rời. Ace có thông tin tư vấn giúp e. E cảm ơn.
Chào bạn, nếu bạn định mua bảo hiểm mà có kèm gói thai sản thì bạn nên tham khảo bên Manu xem sao nhé, bên đó mình thấy có, nhưng điều kiện gói thai sản kèm theo là phải không được bầu trong 270 ngày kể từ ngày mua đó bạn. Nói chung là cũng ổn áp nếu như bạn làm đúng như quy định và thỏa thuận của họ nhé

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
E là nữ, 31 tuổi, ở Hà Nội, sức khỏe bình thường, chưa sinh con. E đang tìm mua gói BH kèm thẻ thai sản rời. Ace có thông tin tư vấn giúp e. E cảm ơn.
Mình thấy cũng có khả nhiều bên bán bảo hiểm thai sản đó bạn ạ. Như Manulife, Bảo Việt hay Big Healthcare... Bên bảo việt thì thời gian chờ là 365 ngày còn 2 bên kia thì là 270 ngày, các chế độ thì cũng gần gần giống nhau. Bạn tham khảo nhé. Theo mình thì bạn nên tìm hiểu của Bảo Việt nhé,