[Hỏi] E đang kí ứng dụng vssis a. Cả nhà cho e hỏi là phải đến cơ quan bhxh ms lấy dc mật khẩu ạ

• Tạo bởi Tran anh thư
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Bình luận hay nhất
E đang kí ứng dụng vssis a. Cả nhà cho e hỏi là phải đến cơ quan bhxh ms lấy dc mật khẩu ạ ? hay có cách nào ở nhà vẫn lấy dc ko ạ
E đang con nhỏ và dịch nên e ko đi đc, e cảm ơn ạ
Chào bạn, mình làm trên ứng dụng và BHXH tự gửi tài khoản và MK về chứ mình có phải lên bảo hiểm đâu. Bạn cứ làm các bước trên ứng dụng, sau đo chờ 1 2 ngày nếu không thấy gửi mật khẩu về thì bạn lại làm lại nhé bạn.
19/3/21
1,768
24
38
E đang kí ứng dụng vssis a. Cả nhà cho e hỏi là phải đến cơ quan bhxh ms lấy dc mật khẩu ạ ? hay có cách nào ở nhà vẫn lấy dc ko ạ
Chào bạn, mình làm trên ứng dụng và BHXH tự gửi tài khoản và MK về chứ mình có phải lên bảo hiểm đâu. Bạn cứ làm các bước trên ứng dụng, sau đo chờ 1 2 ngày nếu không thấy gửi mật khẩu về thì bạn lại làm lại nhé bạn.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Làm online cũng lấy được mật khẩu bạn ạ, không cần lên bảo hiểm hay nộp bất kỳ giấy tờ gì cho bảo hiểm đâu bạn ạ. Nếu bạn làm mà vẫn chưa nhận được thông tin đăng nhập thì bạn làm lại hồ sơ khác gửi lên nhé. Có người phải làm đến vài lần mới có được bạn ạ