[Hỏi] Công Ty E Đc Chi Trả Tiền Hỗ Trợ Từ Hôm Qua, Chỉ Xót Mình E Chưa Đc Nhận. Có A/c Nào Cũng Bị Như Vậy Mà Qua Hôm Sau Nhận Đc Tiền K Ạ?

• Tạo bởi Quỳnh Dương
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Q

Quỳnh Dương

Guest
Công ty e đc chi trả tiền hỗ trợ từ hôm qua, chỉ xót mình e chưa đc nhận. Có a/c nào cũng bị như vậy mà qua hôm sau nhận đc tiền k ạ. Tại bên bảo hiểm nói đã chuyển danh sách qua ngân hàng, giờ đổ tại ngân hàng mà e k biết hỏi ai.

19/3/21
1,768
24
38
Công ty e đc chi trả tiền hỗ trợ từ hôm qua, chỉ xót mình e chưa đc nhận. Có a/c nào cũng bị như vậy mà qua hôm sau nhận đc tiền k ạ. Tại bên bảo hiểm nói đã chuyển danh sách qua ngân hàng, giờ đổ tại ngân hàng mà e k biết hỏi ai.
Cái này thì chỉ có hỏi bên bảo hiểm xem bên bảo hiểm chuyển qua ngân hàng nào rồi đến ngân hàng hỏi xem của bạn bị làm sao. Hay có khi bên công ty nhập sai số tài khoản và chi nhánh của bạn không ấy? Đến sốt ruột

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chào bạn, khả năng là mã ngân hàng hoặc số tài khoản của bạn bị sai nên mơi không nhận được tiền như những người khác bạn ạ. Thôi cứ chờ bên bảo hiểm giải quyết. Họ sẽ giải quyết những trường hợp kia trước, sau đó sẽ làm cho bạn