[Hỏi] Con Mình Được 8t Mình Muốn Mua Gói Bhnt Để Bảo Vệ Bé Chi Phí Khoản 10tr /năm Trở Xuống Có Gói Nào Tốt Không Tư Vấn Giúp Mình?

• Tạo bởi Văn Đồng
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
V

Văn Đồng

Guest
Mình có tham gia gói bhnt phú - ăn gia thành tài của Pru từ năm 2013 .Con mình được 8t mình muốn mua gói bhnt để bảo vệ bé chi phí khoản 10tr /năm trở xuống có gói nào tốt không tư vấn giúp mình .Cám ơn nhiều.

Bình luận hay nhất
Mình có tham gia gói bhnt phú - ăn gia thành tài của Pru từ năm 2013 .Con mình được 8t mình muốn mua gói bhnt để bảo vệ bé chi phí khoản 10tr /năm trở xuống có gói nào tốt không tư vấn giúp mình .Cám ơn nhiều.
Chào bạn, con bạn 8 tuổi cháu sinh ngày tháng năm nào thế ạ, họ và tên của bé để mình chạy bản minh họa quyền lợi cho nhé.
Nhưng theo mình thì nên mua kèm sản phẩm bổ sung theo gói bảo hiểm của bố mẹ, không nên mua riêng cho con bạn ạ.
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, con bạn 8 tuổi cháu sinh ngày tháng năm nào thế ạ, họ và tên của bé để mình chạy bản minh họa quyền lợi cho nhé.
Nhưng theo mình thì nên mua kèm sản phẩm bổ sung theo gói bảo hiểm của bố mẹ, không nên mua riêng cho con bạn ạ.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Bạn nói là có tham gia gói bảo hiểm cho bạn rồi, sao bạn không mua kèm thẻ chăm sóc sức khỏe cho bé luôn, chứ giờ mua riêng cho con cả gói bảo hiểm mình thấy hơi thừa. Còn nếu gia đình có điều kiện hẳn thì mình không nói. Vì tham gia cho con tận 15 18 năm rất dài nên là bạn cần lưu ý. Trẻ con thì quan trọng nhất vẫn là thẻ chăm sóc sức khỏe vì đối tượng này là máy tiêu tiền, ưu tiên bảo vệ cho máy kiếm tiền trước