[Hỏi] Có thật là có thẻ sức khỏe mà không cần mua kèm nhân thọ

• Tạo bởi Vivian
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
V

Vivian

Guest
Cho e hỏi là: Có thật là có thẻ sức khỏe mà không cần mua kèm nhân thọ.
Phí chỉ gần 2tr/1 năm.Được khám bệnh ở tất cả các BV(kể cả Quốc tế).Khám được cả sức khỏe định kỳ,thai kỳ.... mà bh chỉ trả 100% ko ạ.?
Rep giúp nhé em cảm ơn nha ạ!

Bình luận hay nhất
Phí chỉ gần 2tr/1 năm.Được khám bệnh ở tất cả các BV(kể cả Quốc tế).Khám được cả sức khỏe định kỳ,thai kỳ.... mà bh chỉ trả 100% ko ạ.?
Chào bạn, có thể đây là thẻ sức khỏe của bên công ty bảo hiểm phi nhân thọ bạn nhé, tức là họ chỉ bán riêng thẻ sức khỏe mà không cần bán cùng sản phẩm nhân thọ. Vậy nên bạn cần tìm hiểu rõ thông tin trước khi mua nhé. Còn đối với vấn đề quyền lợi như thế nào thì khi mua bạn yêu cầu bên bảo hiểm cung cấp các thông tin sản phẩm để bạn xem bạn nhé, còn thông tin bạn đưa ra không nó rõ bên bảo hiểm nào thì mình không check được giúp bạn đâu nhé. Còn phí bảo hiểm hằng năm là bao nhiêu sẽ tính dựa...
19/3/21
1,768
24
38
Chào bạn, có thể đây là thẻ sức khỏe của bên công ty bảo hiểm phi nhân thọ bạn nhé, tức là họ chỉ bán riêng thẻ sức khỏe mà không cần bán cùng sản phẩm nhân thọ. Vậy nên bạn cần tìm hiểu rõ thông tin trước khi mua nhé. Còn đối với vấn đề quyền lợi như thế nào thì khi mua bạn yêu cầu bên bảo hiểm cung cấp các thông tin sản phẩm để bạn xem bạn nhé, còn thông tin bạn đưa ra không nó rõ bên bảo hiểm nào thì mình không check được giúp bạn đâu nhé. Còn phí bảo hiểm hằng năm là bao nhiêu sẽ tính dựa theo tuổi của người tham gia nữa bạn ạ
Bạn tìm hiểu kỹ nhé

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chao bạn, đúng là có thẻ chăm sóc sức khỏe như vậy bạn nhé, nhưng bạn nên tìm hiểu kỹ các quyền lợi trước khi mua. Với mức phí 2tr/năm thì quyền lợi của bạn như thế nào. Đây là sản phẩm của công ty bảo hiểm phi nhân thọ đó bạn. Mức phí bao nhiêu sẽ phụ thuộc vào độ tuổi của người tham gia bảo hiểm nha bạn. Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi mua