[Hỏi] Có Cách Gì Không Cần Đến Trực Tiếp Trung Tâm Mà Không Bị Huỷ Kết Quả Nhận Bhtn Không Ạ?

• Tạo bởi Đan Vinh
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
Bình luận hay nhất
Mình đến hạn đi lấy kết quả bhtn tại chi nhánh tân định- bình dương. Có cách gì không cần đến trực tiếp trung tâm mà không bị huỷ kết quả không ạ. Rất mong được sự hướng dẫn của người đi trước ạ
Mình cảm ơn.
Chào bạn, hiện tại trong bình dương đang dịch nên họ không cho đến trực tiếp làm hồ sơ giấy tờ gì đâu bạn ạ. Do đó, nếu bạn gửi hồ sơ qua bưu điện thì họ cũng sẽ gửi lại giấy tờ của ban qua bưu điện. Có gì họ sẽ nhắn tin hoặc gọi điện cho bạn. Bạn để ý điện thoại nhé.
19/3/21
1,768
24
38
Mình đến hạn đi lấy kết quả bhtn tại chi nhánh tân định- bình dương. Có cách gì không cần đến trực tiếp trung tâm mà không bị huỷ kết quả không ạ. Rất mong được sự hướng dẫn của người đi trước ạ
Mình cảm ơn.
Chào bạn, hiện tại trong bình dương đang dịch nên họ không cho đến trực tiếp làm hồ sơ giấy tờ gì đâu bạn ạ. Do đó, nếu bạn gửi hồ sơ qua bưu điện thì họ cũng sẽ gửi lại giấy tờ của ban qua bưu điện. Có gì họ sẽ nhắn tin hoặc gọi điện cho bạn. Bạn để ý điện thoại nhé.

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Mình cảm ơn.
Chào bạn, nếu như không dịch bệnh mà đến ngày lấy kết quá mà bạn không đến lấy thì bạn sẽ bị hủy. Nhưng do là đang dịch không thể lấy được thì họ sẽ gửi bưu điện về cho bạn, còn hàng tháng bạn cứ khai báo việc làm theo mẫu họ hướng dẫn về điện thoại để lãnh tiền là được nhé