[Hỏi] Cho em hỏi, em có thể sử dụng tài khoản ngân hàng cty để chuyển khoản tiền BHXH cho bên BHXH quận được ko ạ ?

• Tạo bởi my nhan
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
M

my nhan

Guest
Cả nhà ơi, cho em hỏi, em có thể sử dụng tài khoản ngân hàng cty để chuyển khoản tiền BHXH cho bên BHXH quận được ko ạ ? Vì bình thường em toàn đi nộp tiền thôi!
Em cám ơn ạ !

Bình luận hay nhất
Cả nhà ơi, cho em hỏi, em có thể sử dụng tài khoản ngân hàng cty để chuyển khoản tiền BHXH cho bên BHXH quận được ko ạ ? Vì bình thường em toàn đi nộp tiền thôi!
Em cám ơn ạ !
Chào em, em có thể dùng banking để chuyển tiền lên bảo hiểm mà không nhất thiết phải đi nộp tiền em nhé, bình thường là em ra ngân hàng làm giấy ủy nhiệm chi để nộp tiền à?
19/3/21
1,768
24
38
Em cám ơn ạ !
Chào em, em có thể dùng banking để chuyển tiền lên bảo hiểm mà không nhất thiết phải đi nộp tiền em nhé, bình thường là em ra ngân hàng làm giấy ủy nhiệm chi để nộp tiền à?

Bình luận hay nhất

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Em cám ơn ạ !
Được em nhé, em chuyển khoản đóng tiền bảo hiểm cho bên bảo hiểm là được không nhất thiết phải làm ủy nhiệm chi ra ngân hàng đóng đâu. Nội dung chuyển khoản em ghi: Công ty.... đóng tiền BHXH, BHYT, BHTN tháng 8/2021, MĐV... nhé.