[Hỏi] Cho E Hỏi Ở Đây Đã Ai Đi Đăng Kí Vssid Chưa Ạ,những Người Làm Trước E Ra Chỗ Bảo Hiểm Thì Nhân Viên Hướng Dẫn Có Cả Đăng Kí Online...

• Tạo bởi In_Chin
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
I

In_Chin

Guest
Mọi người ơi..cho e hỏi ở đây đã ai đi đăng kí Vssid chưa ạ,những người làm trước e ra chỗ bảo hiểm thì nhân viên hướng dẫn có cả đăng kí online sau đó mới làm giấy xác nhận,nhưng khi e đi đăng kí thì nhân viên chỉ làm thủ tục trên tờ khai thôi, không đăng kí online.nếu như vậy thì có được không ạ!.

19/3/21
1,768
24
38
Mọi người ơi..cho e hỏi ở đây đã ai đi đăng kí Vssid chưa ạ,những người làm trước e ra chỗ bảo hiểm thì nhân viên hướng dẫn có cả đăng kí online sau đó mới làm giấy xác nhận,nhưng khi e đi đăng kí thì nhân viên chỉ làm thủ tục trên tờ khai thôi, không đăng kí online.nếu như vậy thì có được không ạ!.
Chào em, nếu em làm ở nhà thì em làm online, còn em ra tận nơi thì họ làm thủ tục tờ khai cho em là đúng rồi em nhé, làm online chỉ là hình thức chuyển tờ khai lên bảo hiểm mà không phải ra tận nơi hoặ c gửi bưu điên thôi. Còn bạn đã ra tận nơi thì là họ sẽ nhận tờ khai cho nhanh thôi, chẳng khác gì nhau, chỉ là bằng hình thức nào thôi nhé, không ảnh hưởng đâu bạn nha

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Nếu em đã ra tận BHXH thì họ làm tờ khai cho em được rồi, còn nếu em làm ở nhà thì làm trên ứng dụng VssID. 2 cách thức đều được chứ chẳng ảnh hưởng gì hết.