[Hỏi] Các Anh Chị Ai Có Sdt Đường Dây Bhxh K Ạ?

• Tạo bởi Nguyễn Ánh Hồng
  • Start date
Đăng câu hỏi trong mục bảo hiểm
N

Nguyễn Ánh Hồng

Guest
Các anh chị ai có sdt đường dây bhxh k ạ?
Chuyện là ntn: e đang lĩnh bhtn thì lần t2 e lên ký thì đúng đợt bhxh có ca f0 nên những người đến như e nộp luôn cái tờ ký đấy cho nvbh. Rồi ngta hẹn ngày có tiền và ngày tiếp theo đen ký tức lần 3. Mà đúng hôm e k có ở nhà thì ck e nghe điện thoại bên bhxh họ hẹn ngày ra ký mà ck e quên mất . Gio e muôn xin sdt để gọi hỏi ngày ra ký ạ .

Haman

editor
19/2/21
1,584
5
38
Chuyện là ntn: e đang lĩnh bhtn thì lần t2 e lên ký thì đúng đợt bhxh có ca f0 nên những người đến như e nộp luôn cái tờ ký đấy cho nvbh. Rồi ngta hẹn ngày có tiền và ngày tiếp theo đen ký tức lần 3. Mà đúng hôm e k có ở nhà thì ck e nghe điện thoại bên bhxh họ hẹn ngày ra ký mà ck e quên mất . Gio e muôn xin sdt để gọi hỏi ngày ra ký ạ .
Chào em, nếu họ đã hẹn ngày ra ký mà không ra đúng ngày thì sẽ không chuyển ngày ký khác được đâu em ạ.. Khả năng là mất rồi em ạ. Nếu em muốn hỏi thì em gọi đến số điện thoại là 19006172 nhé

19/3/21
1,768
24
38
CHào bạn, bạn đã được gọi đến khai báo nhưng lại quên không đến thì coi như mất cái tháng đó bạn nhé, vì họ chỉ hẹn 1 lần không hẹn lại lần 2 để lên khai báo đâu bạn nhé. Do đó, nếu còn tháng sau nữa thì để ý điện thoại rồi lên khai báo là được hưởng các tháng cuois cùng